💡 Mga pangunahing punto

  • Naglalaman ng 51 talaan / 9 mga field
  • Libreng download sa Excel, CSV at PDF format
  • Pinagmulan ng data: open data

📋 ข้อมูลทั้งหมด

Ipinapakita 51 sa 51
Kalaban Mga Laro Panalo Tabla Talo Gol Naitala Gol Natanggap Unang Laro Huling Laro
Indonesia31352323901934-05-192024-12-21
Thailand26322115771971-08-172026-08-04
Singapore25441714581953-06-202022-03-29
China2122178621913-02-042021-06-07
Malaysia2016135661962-08-262026-08-08
Myanmar18441021411971-08-132026-07-28
Vietnam17221316361954-05-032024-12-18
Japan157851351917-05-071974-09-03
Laos1443723231995-12-062026-08-01
Cambodia1144320101972-07-162022-12-20
Taiwan1123617301954-05-062023-09-08
Brunei1061319121977-11-202022-12-23
Timor-Leste9813262004-12-142025-10-14
Bahrain71245102012-10-122023-10-17
Hong Kong71157271958-05-252024-11-14
Maldives75111682009-04-162025-11-18
Tajikistan7431372008-05-152025-06-10
Guam661822000-01-292026-06-03
Nepal5411212011-10-112023-06-15
South Korea55181956-02-252019-01-07
Syria553251984-08-072019-11-19
Yemen5131542015-06-162022-06-08
India4112481971-08-052013-11-15
Kuwait44292011-07-232023-03-24
Kyrgyzstan431542016-09-062023-10-15
Macau4311351996-02-042012-09-27
North Korea4112472012-03-092016-10-10
Palestine4112482011-03-232022-06-14
Sri Lanka4211951972-07-202011-07-03
Turkmenistan422472009-04-182014-05-24
Afghanistan312322006-04-052023-09-12
Mongolia321422011-02-092022-06-11
Oman3121102001-05-072018-10-13
Bangladesh211531984-08-132011-03-25
Bhutan2242008-05-172009-04-14
Iraq2262024-03-212024-03-26
Uzbekistan22162015-09-082016-03-24
Vietnam Republic22121962-08-301962-09-16
Australia1161972-10-291972-10-29
Azerbaijan1112014-03-052014-03-05
Estonia1111997-11-271997-11-27
Fiji11322018-03-222018-03-22
Iran11171984-08-151984-08-15
Israel1161974-09-051974-09-05
Jordan1142023-03-282023-03-28
Lebanon1132001-04-252001-04-25
Pakistan11312013-10-152013-10-15
Papua New Guinea1152014-10-122014-10-12
Qatar1151996-09-231996-09-23
United Arab Emirates1142013-11-092013-11-09
United States1141956-11-101956-11-10
Pinagmulan: Various sources Huling update: 2026-04