💡 Điểm chính

  • Chứa 49 bản ghi / 9 trường
  • Tải miễn phí định dạng Excel, CSV và PDF
  • Nguồn dữ liệu: open data

📋 ข้อมูลทั้งหมด

Hiển thị 49 của 49
Doi Thu So Tran Thang Hoa Thua Ban Thang Ban Thua Tran Dau Tien Tran Gan Nhat
Indonesia3110101138361991-11-282026-08-03
Thailand31591728531995-12-102026-08-26
Malaysia26173638241991-11-302026-08-19
Singapore2299425141993-04-132026-07-31
Philippines17132236161954-05-032024-12-18
Laos161516641996-09-052025-11-19
Myanmar14112147101995-12-142026-07-18
Cambodia12125281995-12-082026-08-07
China9188261997-05-252023-10-10
North Korea81437101993-04-092018-12-25
South Korea81165261949-01-162023-10-17
Hong Kong74211271998-11-192023-06-15
Iraq7166142007-07-212024-06-11
United Arab Emirates7256162007-07-082021-06-15
Japan6154122007-07-162024-01-14
Qatar62135141993-04-112013-10-09
Taiwan53111371954-05-012017-03-22
Turkmenistan514291997-05-112012-10-24
India4211752004-08-242024-10-12
Jordan44332017-06-132021-05-31
Lebanon4121442004-03-312010-01-06
Nepal441112003-09-272025-10-14
Oman441122003-09-292022-03-24
Saudi Arabia441132001-02-122021-11-16
Sri Lanka413762000-08-252002-12-01
Syria4211312009-11-142023-06-20
Afghanistan312312017-03-282022-06-01
Bangladesh32172001-02-082026-03-26
Uzbekistan33182013-10-152023-10-13
Australia2252021-09-072022-01-27
Guam22201996-08-072000-01-23
Kuwait211232009-05-312010-10-12
Macau221312011-06-292011-07-03
Maldives211432004-02-182004-10-13
Mongolia2252001-02-102001-02-17
Palestine211332014-11-092023-09-11
Tajikistan2281997-05-041997-06-01
Albania1152003-02-122003-02-12
Bahrain11532007-06-302007-06-30
Bosnia and Herzegovina1141997-02-221997-02-22
Estonia1111995-01-041995-01-04
Iran1122019-01-122019-01-12
Jamaica1132007-06-242007-06-24
Kazakhstan11212006-12-262006-12-26
Kyrgyzstan11122024-01-092024-01-09
Russia1132024-09-052024-09-05
Timor-Leste1172026-07-242026-07-24
Yemen1122019-01-162019-01-16
Zimbabwe1161997-02-261997-02-26
Nguồn: Various sources Cập nhật lần cuối: 2026-04